HBK-130

Injin Laminating na Kwali ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Injin HBK na'urar lamination ta kwali ta atomatik ita ce babbar na'urar lamination ta SHANHE MACHINE mai wayo don laminating takarda zuwa takarda tare da babban daidaito, babban gudu da kuma fasalulluka masu inganci. Ana samunsa don laminating kwali, takarda mai rufi da chipboard, da sauransu.

Daidaiton daidaiton gaba da baya, hagu da dama yana da matuƙar girma. Samfurin da aka gama ba zai lalace ba bayan lamination, wanda ya gamsar da lamination don lamination na takarda mai gefe biyu, lamination tsakanin takarda siriri da mai kauri, da kuma lamination na samfurin 3-ply zuwa 1-ply. Ya dace da akwatin giya, akwatin takalma, alamar rataye, akwatin kayan wasa, akwatin kyauta, akwatin kwalliya da marufi na samfuran mafi laushi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Za mu iya ba ku samfura da mafita masu inganci cikin sauƙi, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun tallafin masu siye. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donInjin Laminating na Kwali ta atomatikMuna da cikakken haɗin gwiwa da ɗaruruwan masana'antu kusa da China. Abubuwan da muke gabatarwa za su iya dacewa da buƙatun daban-daban. Zaɓe mu, kuma ba za mu sa ku yi nadama ba!
Za mu iya ba ku samfura da mafita masu inganci cikin sauƙi, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun tallafin masu siye. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donInjin Laminating na Kwali ta atomatikGaskiya ga kowane abokin ciniki, abin da muke buƙata shi ne! Hidima ta aji ɗaya, mafi kyawun inganci, mafi kyawun farashi da kuma ranar isarwa cikin sauri ita ce fa'idarmu! Ba wa kowane abokin ciniki kyakkyawan hidima ita ce ƙa'idarmu! Wannan yana sa kamfaninmu ya sami tagomashin abokan ciniki da tallafi! Barka da zuwa a duk faɗin duniya abokan ciniki ku aiko mana da tambaya da fatan haɗin gwiwarku mai kyau! Da fatan za a nemi ƙarin bayani ko neman dillali a yankuna da aka zaɓa.

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

HBK-130
Girman Takarda Mafi Girma (mm) 1280(W) x 1100(L)
Girman Takarda Mafi Karanci (mm) 500(W) x 400(L)
Kauri na saman takardar (g/㎡) 128 – 800
Kauri na Ƙasa na Takarda (g/㎡) 160 – 1100
Matsakaicin Gudun Aiki (m/min) 148m/min
Matsakaicin fitarwa (inji/awa) 9000 – 10000
Juriya (mm) <±0.3
Ƙarfi (kw) 17
Nauyin Inji (kg) 8000
Girman Inji (mm) 12500(L) x 2050(W) x 2600(H)
Ƙimar 380 V, 50 Hz

BAYANI

Tsarin shiri ne a gida da waje tare da fasahar bincike da ci gaba mai zaman kanta. HBK-130 yana amfani da tsarin sarrafa masana'antu mafi ci gaba a duniya wajen shirye-shirye. Yana amfani da cikakken lissafin atomatik na mai sarrafa motsi na Burtaniya na Trio don daidaita juriya; daidaita bin diddigin firikwensin yana sarrafa lamination tsakanin saman da ƙasan takardar. Sabuwar PLC tana rage gibin da ke tsakanin takardar aiki, tana inganta saurin mannewa na ƙaramin takarda sosai. Matsakaicin saurin sa zai iya kaiwa 9000-10000pcs/hr, kasancewarsa ya fi masu fafatawa da mu, yana kawo ingantaccen aiki ga kamfanonin bugawa da marufi da yawa.


  • Na baya:
  • Na gaba: