Shafts guda uku na ciyar da foil a tsayi; Shafts guda biyu na ciyar da foil a tsaye
Jimlar ƙarfi (kw)
46
Nauyi (tan)
20
Girman (mm)
Ba a haɗa da feda mai aiki da ɓangaren da ke tarawa ba: 6500 × 2750 × 2510
Haɗa feda mai aiki da ɓangaren da ke tarawa kafin lokaci: 7800 × 4100 × 2510
Ƙarfin matse iska
≧0.25 ㎡/minti, ≧0.6mpa
Ƙimar ƙarfi
380±5%VAC
BAYANI
Mai Ciyar da Tsotsar Ruwa Mai Kauri (bututun tsotsa guda 4 da bututun ciyarwa guda 5)
Mai ciyarwa tsari ne na musamman mai ƙarfi wanda ke da ƙarfi sosai, kuma yana iya aika kwali, takarda mai laushi da launin toka cikin sauƙi. Kan tsotsa zai iya daidaita kusurwoyin tsotsa daban-daban gwargwadon nakasar takardar ba tare da tsayawa ba don sa takardar tsotsa ta fi kwanciyar hankali. Akwai sauƙin daidaitawa da ayyukan sarrafa amfani daidai. Ciyar da takarda mai kauri da siriri, daidai kuma mai karko.
Tsarin Rage Bel ɗin Ciyar da Takarda
Kowace takarda za a buffer da rage gudu lokacin da aka sanya ma'aunin gaba don guje wa lalacewa saboda saurin ciyar da takarda mai yawa, don tabbatar da daidaito mai dorewa.
Na'urar Belt Mai Daidaitawa
Ingancin watsawa, babban ƙarfin juyi, ƙarancin amo, ƙarancin saurin shimfiɗawa a cikin aiki na dogon lokaci, ba shi da sauƙin lalacewa, kulawa mai dacewa da tsawon rai.
Tsarin Buɗewa na Lengthways Foil
Yana amfani da rukuni biyu na tsarin cire foil wanda zai iya fitar da firam ɗin cirewa. Gudun yana da sauri kuma firam ɗin yana da ƙarfi, mai ɗorewa kuma mai sassauƙa.
An kawo foil a cikin hanyoyin Lengthways
Tsarin tattara foil na waje zai iya tattara foil kai tsaye da kuma mayar da shi; yana da matukar dacewa kuma mai amfani. Yana canza matsalar gurɓataccen iska da ƙurar foil ɗin zinare ke haifarwa a cikin ƙafafun goga. Juyawa kai tsaye yana ceton sarari da aiki sosai. Bugu da ƙari, injin buga foil ɗinmu kuma yana samuwa don tattara foil na ciki.
Tsarin Buɗewa na Crosswise Foil
Yana amfani da injin servo guda biyu masu zaman kansu a cikin winding na foil da kuma injin servo guda ɗaya wajen sake juyawa. Mai kwanciyar hankali, bayyananne kuma mai sauƙi!