HTJ-1050

Injin Tambarin Zafi na atomatik na China

Takaitaccen Bayani:

Injin Tace Zafi na HTJ-1050 na atomatik shine kayan aiki mafi kyau don tsarin tace zafi wanda SHANHE MACHINE ta tsara. Babban rajista mai inganci, saurin samarwa mai yawa, ƙarancin abubuwan amfani, kyakkyawan tasirin tace zafi, matsin lamba mai yawa, aiki mai ƙarfi, sauƙin aiki da ingantaccen samarwa sune fa'idodinsa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Abin da kawai muke yi yawanci yana da alaƙa da ƙa'idarmu ta "Abokin ciniki don farawa, Dogara da farko, sadaukar da kai ga marufin abinci da kare muhalli donInjin Tambarin Zafi na atomatik na ChinaMuna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje waɗanda ke kira, suna neman wasiƙu, ko kuma suna neman shawarwari, za mu ba ku kayayyaki masu inganci da kuma sabis mafi himma, muna fatan ziyararku da haɗin gwiwarku.
Abin da kawai muke yi yawanci yana da alaƙa da ƙa'idarmu ta "Abokin ciniki don farawa, Dogara da farko, sadaukar da kai ga marufin abinci da kare muhalli donInjin Tambarin Zafi na atomatik na ChinaSashenmu na R&D koyaushe yana ƙira da sabbin dabarun kwalliya don mu iya gabatar da sabbin salon kwalliya kowane wata. Tsarin sarrafa kayanmu mai tsauri koyaushe yana tabbatar da daidaito da inganci. Ƙungiyar kasuwancinmu tana ba da ayyuka masu inganci akan lokaci. Idan akwai sha'awa da tambaya game da samfuranmu, ya kamata ku tuntube mu akan lokaci. Muna son kafa dangantaka ta kasuwanci da kamfanin ku mai daraja.

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

HTJ-1050

Matsakaicin girman takarda (mm) 1060(W) x 760(L)
Ƙaramin girman takarda (mm) 400(W) x 360(L)
Matsakaicin girman tambari (mm) 1040(W) x 720(L)
Matsakaicin girman yankewa (mm) 1050(W) x 750(L)
Matsakaicin saurin buga takardu (inji/awa) 6500 (ya danganta da tsarin takarda)
Matsakaicin saurin gudu (inji/awa) 7800
Daidaiton buga takardu (mm) ±0.09
Zafin bugawa (℃) 0~200
Matsakaicin matsin lamba (tan) 450
Kauri na takarda (mm) Kwali: 0.1—2; Allon da aka yi da roba: ≤4
Hanyar isar da foil Shafts guda uku na ciyar da foil a tsayi; Shafts guda biyu na ciyar da foil a tsaye
Jimlar ƙarfi (kw) 46
Nauyi (tan) 20
Girman (mm) Ba a haɗa da feda mai aiki da ɓangaren da ke tarawa ba: 6500 × 2750 × 2510
Haɗa feda mai aiki da ɓangaren da ke tarawa kafin lokaci: 7800 × 4100 × 2510
Ƙarfin matse iska ≧0.25 ㎡/minti, ≧0.6mpa
Ƙimar ƙarfi 380±5%VAC

BAYANI

Abin da kawai muke yi yawanci yana da alaƙa da ƙa'idarmu ta "Abokin ciniki don farawa, dogaro da farko, sadaukar da kai ga masana'antu"Injin Tambarin Zafi na atomatik na ChinaMuna maraba da abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje waɗanda suka kira, suka yi wasiƙu, ko kuma suka yi shawarwari, za mu ba ku kayayyaki masu inganci da kuma sabis mafi himma. Muna fatan ziyararku da haɗin gwiwarku.
Sashenmu na R&D koyaushe yana ƙira da sabbin dabarun kwalliya don mu iya gabatar da sabbin salon kwalliya kowane wata. Tsarin sarrafa kayanmu mai tsauri koyaushe yana tabbatar da daidaito da inganci. Ƙungiyar kasuwancinmu tana ba da ayyuka masu inganci akan lokaci. Idan akwai sha'awa da tambaya game da samfuranmu, ya kamata ku tuntube mu akan lokaci. Muna son kafa dangantaka ta kasuwanci da kamfanin ku mai daraja.


  • Na baya:
  • Na gaba: