HSY-120

Injin HSY-120 Mai Cikakken Mota Mai Sauri Mai Sauri & Canlendering

Takaitaccen Bayani:

HSY-120 Inji ne mai haɗakarwa da kuma kammala aikin fenti da kuma yin fenti. Saboda ƙaruwar farashin aiki a ƙasar Sin, muna ƙirƙirar wata na'ura ta musamman da ke haɗa injin fenti da injin yin fenti; haka kuma, muna sarrafa shi ta atomatik zuwa mai sauri wanda mutum ɗaya kawai zai iya sarrafawa.

Tare da na'urar haɗa bel ɗin ƙarfe ta atomatik, gudunsa ya kai mita 80/min! Idan aka kwatanta da na gargajiya, an ƙara saurinsa na kimanin mita 50/min. Yana taimaka wa kamfanonin bugawa da marufi su inganta yadda suke samarwa da kuma yadda suke aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

HSY-120

Hanyar dumama Tsarin dumama lantarki + bututun quartz na ciki (ajiye wutar lantarki)
Matsakaicin girman takarda (mm) 1200(W) x 1200(L)
Ƙaramin girman takarda (mm) 350(W) x 400(L)
Kauri na takarda (g/㎡) 200-800
Matsakaicin saurin aiki (m/min) 25-80
Ƙarfi (kw) 103
Nauyi (kg) 12000
Girman (mm) 21250(L) x 2243(W) x 2148(H)
Ƙimar ƙarfi 380 V, 50 Hz, matakai 3, waya 4

FA'IDOJI

Na'urar naɗa ƙarfe mai girma (Φ600mm) da diamita na'urar naɗa roba (Φ360mm)

Tsawon injin da aka ƙara (ɓangaren ciyarwa zai iya aika tarin takarda mai tsayin mita 1.2, ƙara inganci)

Atomatik bel guje wa aiki

Faɗaɗa & tsawaita na'urar busarwa (ƙara saurin aiki)

BAYANI

1. Sashen Ciyar da Takardar Ta atomatik

Tsawon ɓangaren ciyarwa an ɗaga shi zuwa mita 1.2, wanda hakan ke tsawaita tsawon lokacin canza takarda da rabi. Tarin takarda na iya zama mita 1.2 tsayi. Don haka za a iya kai zanen takarda cikin sauƙi zuwa injin calendering nan da nan bayan sun fito daga injin bugawa.

hoto5
hoto na 6x11

2. Sashen Shafa Varnish

Ta hanyar shiga tsakanin abin naɗin ƙarfe da abin naɗin roba, za a shafa zanen takarda da wani Layer na varnish.
a. An ƙara girman allon bangon ɓangaren shafa shi kuma ya yi kauri don ya fi girma da ƙarfi.
b. Muna maye gurbin tsarin watsa sarkar da tsarin bel ɗin synchronous don samun yanayin aiki mai kyau. Yana rage hayaniya, haka nan.
c. Ana amfani da bel ɗin raga na Teflon wajen aika takardu maimakon bel ɗin roba na gargajiya wanda ke taimakawa wajen ƙara saurin injin gaba ɗaya.
d. Ana daidaita juyewar scraper ɗin ta hanyar amfani da kayan tsutsa maimakon sukurori wanda ya fi sauƙi wajen tsaftace scraper ɗin.

3. Na'urar busar da kaya

Na'urar busar da wutar lantarki ta ƙunshi guda 15 na fitilun IR masu ƙarfin 1.5kw, a cikin rukuni biyu, rukuni ɗaya yana da guda 9, rukuni ɗaya yana da guda 6, suna aiki daban-daban. Yana sa saman takarda ta bushe yayin na'urar busar da kaya. Ta hanyar ɗaukar bel ɗin raga na Teflon mai sauri, ana iya isar da takardu cikin kwanciyar hankali ba tare da motsi ba. A cikin na'urar busar da kaya da ke sama da fanka, akwai allunan jagora na iska waɗanda za su iya jagorantar iska ta busar da takardar yadda ya kamata.

hoto7

4. Farantin Haɗawa ta atomatik

a. Muna amfani da bel mai faɗi don ɗaukar zanen takarda kuma ya dace da girman zanen gado daban-daban.
b. A ƙarƙashin bel ɗin akwai na'urar tsotsar iska wadda ke tabbatar da isar da zanen gado cikin kwanciyar hankali.

5. Sashen Kalanda

Za a yi amfani da bel mai zafi na ƙarfe don yin lissafin zanen takarda, sannan a yi amfani da shi ta hanyar matsewa tsakanin bel ɗin da abin naɗa roba. Ganin cewa varnish ɗin yana mannewa, zai sa zanen takarda ya ɗan manne a kan bel ɗin da ke gudu ba tare da ya faɗi a tsakiya ba; bayan sanyaya zanen takarda za a sauke shi cikin sauƙi daga bel ɗin. Bayan an gama calender, takarda za ta yi haske kamar lu'u-lu'u.

Muna ƙara girman allon bangon injin, sannan mu ƙara girman abin naɗa ƙarfe, don haka a lokacin aiki mai sauri, ƙara dumama tsakanin abin naɗa ƙarfe da bel ɗin ƙarfe. Silinda mai naɗa robar yana amfani da injin hydraulic a cikin kalanda (sauran masu samar da kayayyaki suna amfani da famfon hannu).

6. Busar da Ramin a cikin Sashen Kalanda

Busar da ramin yana faɗaɗa da faɗaɗa tare da faɗaɗa na'urar birgima. Hanyar buɗe ƙofa ta fi dacewa da ɗan adam kuma tana da sauƙin gani ko daidaitawa.

hoto0141
hoto0161

7. Takardar Tara Ta atomatik

Yana magance matsalar cewa ba za a iya sanya injin tsara takardu ta atomatik a cikin injin tsara takardu ba kuma yana aiki da cikakken shafi na tara takardu.

Domin mu dace da aikin injin calendering mai sauri, muna tsawaita allon gap gate don sauƙaƙe da sauri na tara takardu.

* Kwatanta tsakanin nau'ikan injinan gyaran varnish daban-daban da injinan gyaran varnish:

Injina

Matsakaicin gudu

Adadin mutanen da ke aiki

Injin yin varnish mai sauri da kuma yin calendering

80 m/min

1-2

Injin varnish da calendering da hannu

30 m/min

3

Injin kalandar hannu

30 m/min

2

Injin varnish da hannu

60 m/min

2

Injin varnish mai sauri

90 m/min

1

Wani nau'in injin varnish na atomatik

70 m/min

2


  • Na baya:
  • Na gaba: