QHZ-1200

Gluer Babban Fayil Mai Sauri na QHZ-1200 Cikakken atomatik

Takaitaccen Bayani:

QHZ-1200 shine sabon samfurin mu na gluer na babban fayil. Ainihin yana aiki ne ga akwatin kwalliya, akwatin magani, sauran akwatin kwali ko akwatin corrugation na E/C/B/AB. Ya dace da ninki biyu, mai mannewa a gefe, ninki huɗu tare da kulle-ƙasa (akwatin kusurwa 4 da kusurwoyi 6 zaɓi ne).


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

QHZ-1200

Kauri na takarda (g/㎡) 200—800
Kayan Aiki Allon katako, BCEFN mai rufi. Ya dace da liƙa layin naɗewa na farko na 180º, layin naɗewa na uku na 135º, da akwatin magani, akwatin giya, akwatin kwalliya da sauran akwatunan da aka riga aka naɗe waɗanda suka fi sauƙin buɗewa da samar da su akan layin marufi na atomatik.
Nau'in akwati (mm) Matsakaicin gefe ɗaya: W×L: 800×1180 min: 200×100
Matsakaici na ƙasan makulli: W×L: 800×1180 min:210×120
Kusurwoyi 4 mafi girma: W×L: 800×1000 min: 220×160
Kusurwoyi 6 mafi girma: W×L: 750×780 min:350×180
Matsakaicin gudu (m/min) 300
Girman (mm) 15500(L) × 1850(W) × 1500(H)
Nauyi (tan) Kimanin 7.5
Ƙarfi (kw) 16

BAYANI

A. Sashen Ciyarwa

● Saiti ɗaya na injin girgiza na musamman mai ƙarfi (aiki: don sa ciyar da takarda ta fi santsi da kwanciyar hankali ta hanyar girgiza).
● Belin ciyar da Nitta: guda 7 (ƙayyadewa: 8×25×1207mm).
● An sanya masa wukake guda biyu na ciyarwa da kuma na'urorin toshe takarda guda biyu na hagu da dama.
● An sanye shi da tsarin ciyar da tsotsa.
● Tukin mota mai zaman kansa.
● An haɗa shi da injin girgiza.
● Daidaita bel ɗin mutum ɗaya.
● Ana daidaita bel ɗin fitarwa na takarda ta hanyar zamiya mai layi na jagorar layin dogo, tare da babban daidaito da sassauci mai ƙarfi.

Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer3
Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer2

B. Daidaita Mota

● Sashen rajista ta atomatik don gyara ciyar da takarda, guje wa takardar ta tafi gefe.
● An haɗa shi da saitin na'urar rajista (hagu da dama).
● An haɗa shi da bel ɗin naɗewa na jirgin sama na Jamus Siegling ko Italiya da aka shigo da shi daga ƙasashen waje.

C. Na'urar Naɗewa Kafin Naɗewa

● Na'urar sake naɗewa mai tsawo, layin naɗewa na farko shine 180°, layin naɗewa na uku yana da 135°. Ana amfani da shi don sauƙin buɗe akwatunan.
● An haɗa shi da bel ɗin naɗewa na jirgin saman Jamus Siegling ko na Italiya na Chiorino.
● Na'urar bel ɗin Synchronous (EP, American).

Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer1
Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer11

D. Na'urar Makulli ta Ƙasa

● Hanyar ƙira mai tsari, ta amfani da ƙirar aluminum ta musamman don inganta lokacin shigarwa da juyawa na kayan haɗi.
● An sanye shi da saitin kujerun maƙallan maɓuɓɓuga guda huɗu masu laushi.
● An haɗa shi da bel ɗin naɗewa na jirgin saman Jamus Siegling ko na Italiya na Chiorino.
● Na'urar bel ɗin Synchronous (EP, American).

E. Tankin Gluer na Ƙasa

Sanya kayan aiki guda biyu mafi girma a ƙasan injina (hagu da dama), ƙira ta musamman don guje wa fesa manne a babban saurin samarwa da kuma sauƙin cirewa don tsaftacewa da kulawa.

Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer10
Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer9

F. Sashen Naɗewa

● Zai iya dacewa da aikin daidaitawa mai salo iri-iri, wanda yake da sauri da dacewa, don haka za a iya rufe akwatin daidai.
● An sanya masa wukake guda biyu na hagu da dama.
● An haɗa shi da bel ɗin naɗewa na jirgin saman Jamus Siegling ko na Italiya na Chiorino.
● Na'urar bel ɗin Synchronous (EP, American).

G. Sashen Matsewa

● Na'urar firikwensin FATEK ta Taiwan da kuma tebur.
● Na'urar bugun iska don ƙirgawa.
● An sanye shi da na'urar gano farantin injina na iska.
● Kula da kwamfuta ta PLC, hanyar sadarwa ta mutum-inji.
● An haɗa shi da bel ɗin naɗewa na jirgin saman Jamus Siegling ko na Italiya na Chiorino.
● Na'urar bel ɗin Synchronous (EP, American).

Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer8
Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer7

H. Sashen jigilar kaya

● Daidaita saurin juyawar mitar watsawa, haɗin kai daidai gwargwado tare da mai masaukin baki.
● Injin baya na matsin iska zai iya daidaita matsin lamba daban-daban, kuma ana iya matsa akwatin a matsakaici don sanya samfurin ya zama cikakke.
● Tsarin jigilar kaya mai tsawo wanda ba shi da sauƙin mannewa da samfurin.
● Bel ɗin biyu suna cikin tsarin tuƙi, don haka suna iya kasancewa cikin aiki mai sauƙi.
● Tare da aikin snap.

I. Tsarin Mannewa

4 CONTROL, bindigogi 3 da aka sanya musu kayan aiki.

Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer6
Fayil ɗin QHZ-1200-Cikakken Fayil Mai Sauri-Atomatik-Gluer13

Tsarin Naɗewa na J. Servo Backing

Maki 4/6 yayi kyau.

Tsarin Wutar Lantarki K.

● Kula da PLC, daidaita allon taɓawa na hulɗar ɗan adam da injin, haɗin haɗin gwiwa na gaba da baya.
● PLC ta rungumi tsarin haɗin gwiwar na'urar FATEK (Yonghong) ta Taiwan.
● Motoci: Babban Motar Mindong ko Babban Motar TECO.


  • Na baya:
  • Na gaba: