QHZ-2200

QHZ- 2000/ 2200/ 2400/ 2800 Mai Lanƙwasa Babban Sauri Mai Sauri Na Atomatik

Takaitaccen Bayani:

QHZ-2000/ 2200/ 2400/ 2800 shine ingantaccen samfurin manne mai nauyi na babban fayil, wanda ya dace da akwatin allon kwano mai layuka 3 ko 5 na E/C/B/AB. Injin yana da bambanci ga nau'ikan akwatuna daban-daban kuma yana da sauƙin daidaitawa da aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

QHZ- 2000/2200/2400/2800

Matsakaicin kauri na takarda Matsakaicin allon kwali. 1200 g/m²
Nau'in sarewa mai laushi E, C, B, AB yadudduka 3 & 5
Matsakaicin gudu (m/min) 300
Gudun juyawa (m/min) 20
Kauri mafi girma nadawa (mm) 20
Girman injin (mm) 22500(L) x 3050(W) x 1900(H)
Nauyi (tan) 11.5
Ƙarfi (kw) 26
Matsi na iska (sanduna) 6
Amfani da iska (m³/h) 15
Ƙarfin tankin iska (L) 60

BAYANI

Mai ciyar da tsotsa tare da Girgiza

● Mai ciyar da abinci mai ƙarfi. Ana sarrafa shi da kansa ta hanyar injin servo.
● Na'urar girgiza ta lantarki mai daidaitawa.
● Ƙofofin ciyarwa na gefe waɗanda za a iya daidaita su daidai da faɗin wurin da babu komai.
● Wukake guda uku masu daidaitawa na gaba tare da bogies da ƙarin ƙananan saiti guda uku.
● Belin ciyarwa guda 8, gami da bel ɗin da aka haƙa guda 4 don aikin tsotsa.
● Kwamitin sarrafawa tare da allon taɓawa da maɓallai don duk ayyukan.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura1
QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura10

Mai Daidaita

● Sashe mai zaman kansa wanda ke yin rijistar babu komai a gefe ɗaya yana tabbatar da daidaito mai kyau kafin shiga sassan da aka riga aka naɗe ko aka manne.
● Ana tuƙa shi da injin servo-motor kai tsaye.
● Yiwuwar yin rijista a kowane gefen na'urar.
● Saiti mai sauri da sauƙi.

Naɗewa kafin lokaci

● Mota ce ke tuƙa ta da kanta.
● Manna babban fayil ɗin da aka riga aka manne a hannun hagu har zuwa 180°.
● Babban fayil ɗin da aka riga aka yi amfani da shi a layin farko har zuwa 135°.
● Masu buɗewa na 1 da na 3.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura9
QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura8

Sashen Ƙasa na Makulli

● Mota ce ke tuƙa ta da kanta.
● Cikakken saitin ƙugiya da helix don naɗewa da kuma daidaita lanƙwasa na gaba.
● Za a iya daidaita ƙarfin ƙugiya.
● Saitin kayan haɗi don makullin "B" a ƙasa.
● Saiti mai sauri da sauƙi.

Tankunan Manne

● Tankin manne ɗaya na ƙasa (gefen hagu).
● Tsarin manne na sama na lantarki na zaɓi idan an buƙata.
● Mai sauƙin cirewa da tsaftacewa.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura6
QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura7

Tsarin Kusurwa 4 & 6

● Tsarin naɗewa na lantarki mai injina da kuma tsarin naɗewa ba tare da ɓata lokaci ba tare da fasahar servo-motor mai wayo.
● Injinan servo guda biyu masu zaman kansu, ɗaya ga kowane shaft.
● Yana da sauƙin amfani kuma mai sauƙin saitawa.

Tsarin Nadawa

● Injinan da ke tuƙa su da kansu.
● Naɗewa mai santsi da daidaito na ƙusoshi na 2 da na 4.
● Bel ɗin da ke naɗewa na waje wanda za a iya daidaita shi har zuwa 180° tare da saurin canzawa wanda injinan servo guda biyu masu zaman kansu ke sarrafawa, gefen L & R.
● Sassan ɗaukar kaya na sama da ƙasa guda uku tare da bel ɗin waje mai girman 34mm, 50mm ƙasa da 100mm.
● Sauƙin samun dama, Na'urar naɗawa ta ƙaramin akwati.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura5
QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura4

Trombone

● Aiki ɗaya kuma mai sauƙi don daidaita faɗaɗa sama/ƙasa; allon biyu na hagu/dama masu motsi don tara abubuwa.
● Na'urar firikwensin da ke da alhakin aiki.

Isarwa

● Sashen injinan bugawa mai amfani da iska mai zaman kansa.
● Yanayin hannu da atomatik (bin diddigin).
● Sashen sama yana motsawa baya da gaba ta cikin tsarin injina, yana ba da damar tsawon akwati daban-daban.
● Tsawon mita 6 gaba ɗaya tare da mita 4.0 na matsin lamba mai tasiri.
● Daidaita matsin lamba na huhu.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura11
QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura3

Tsarin Ƙirƙira

● Sashen maki mai zaman kansa wanda injina ke jagoranta.
● Yana nan bayan sashen rajista na gefe, kafin sashen da aka riga aka naɗe.
● Yana ba da damar yin maki mai zurfi idan ana buƙata.

Tsarin Naɗewa da Gyara

● Belt masu zaman kansu masu daidaitawa.
● Inganta daidaiton naɗewa.
● A tabbatar da ingancin naɗewa da mannewa kuma a guji lahani da yawa.

QHZ-2000-2200-2400-2800-Cikakkun bayanai na na'ura2

Girman Baƙi

Akwatin Madaidaiciya Babu komai

QHZ-2200

Akwatunan Ƙasa na Kulle Babu komai

QHZ-2200

 hoto023

Girman

Minti

Mafi girma

hoto024

Girman

Minti

Mafi girma

C

200

2200

C

280 2200

E

100

2200

E

120 1600

L

90

1090

L

130

1090

Akwatunan Kusurwa 4 Marasa Faɗi

QHZ-2200

Akwatunan Kusurwa 6 Marasa Faɗi

QHZ-2200

 hoto025

Girman

Mafi girma

Minti

hoto026

Girman

Mafi girma

Minti

C

2000

220

C

2000

280

E

1600

160

E

1600

280

H

300

50

H

300

60

SAMFURIN KAYAN

hoto027

  • Na baya:
  • Na gaba: