Injin Ciyar da Takarda ta atomatik na QSZ-2400

Takaitaccen Bayani:

Injin ciyar da takarda ta atomatik kayan aiki ne na musamman da kamfanin SHANHE MACHINE ke samarwa ga masu kera akwatunan kwali. An daidaita shi sosai da nau'ikan injin bugawa, manne na fayil, injin yankewa da sauran kayan aiki, wanda hakan ke inganta ƙarfin samarwa sosai ba tare da shiga tsakani da hannu ba kuma yana tabbatar da aiki ta atomatik.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙayyadewa

Samfuri

QSZ-2400

Girman Takardar Ciyarwa Mafi Girma

1200x2400mm

Tsawon Tari

1800mm

Matsakaicin Nauyin Tari

1500kg

Tara lambar layi

layi ɗaya

Yanayin Ɗaga Kwali

ɗagawa na ruwa

Ƙarfin juyi na cokali mai yatsu

na'ura mai aiki da karfin ruwa

Ƙarfin ɗaga gado na jigilar kaya a kwance

na'ura mai aiki da karfin ruwa

Ƙarfin bel ɗin jigilar kaya

injin hydraulic (tashar famfon hydraulic mai zaman kanta don tabbatar da isar da sako mai santsi)

• Gira na gefe da na gaba, daidaita iska ta hanyar iska, daidaita dijital na gear na gefe.
• Motsin injina: Injin da kansa zai iya motsawa baya da gaba, kuma injin yana komawa baya ta atomatik lokacin da aka raba injin buga takardu.
• Kiyaye tsayin kwalin yayin aikin, kuma cokalin ɗagawa yana tura kwalin sama da ƙasa ta atomatik da maɓalli ɗaya.
• Bel ɗin jigilar kaya zai iya farawa da tsayawa ta atomatik gwargwadon tsayin kwandon ciyar da takarda na injin bugawa

Fa'idodi

• Rage farashi, inganta inganci, rage sharar gida: aiki ba tare da ma'aikata ba, rage yawan ma'aikata, rage farashin aiki yadda ya kamata, rage yawan aiki. Zai iya inganta saurin aiki yadda ya kamata, inganta ingancin aiki. Rage yawan hulɗar ma'aikata da kwali na iya rage lalacewar kwali ta hanyar amfani da hannu.

• Ingantaccen aiki: Amfani da tsarin hydraulic guda biyu masu girma, shimfidar karkata, tashi, da kuma shimfidar silinda mai tsayi da ƙasa don samar da wutar lantarki, fitarwa, karko da dorewa; bel ɗin jigilar kaya ta amfani da injin hydraulic don samar da wutar lantarki, mamaye ƙaramin sarari, babban ƙarfin juyi, da watsawa iri ɗaya.

• Sauƙin aiki: maɓalli da allon taɓawa mai amfani da na'urar mutum, sarrafa PLC, sauƙin ganewa da sauƙin aiki, nunin yanayin aiki na ainihin lokaci.

• Sauƙin amfani: ciyar da takarda tare da amfani da kayan aiki na ƙasa, mai sauƙi da inganci.

• Yanayin Aiki: Yana amfani da yanayin ciyar da takarda ta atomatik na nau'in fassara, kuma ana iya amfani da shi don ciyar da takarda ta atomatik ta atomatik.

Cikakkun Bayanan Inji

A. Saiti biyu na ingantaccen tsarin matsin lamba na mai, ƙarfin fitarwa mai ƙarfi, ƙarancin gazawar aiki.

B. Injinan injinan ...

C. Taɓa gaba da gefe yana sauƙaƙa shirya kwali.


  • Na baya:
  • Na gaba: