Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar yin aiki don amfanin abokin ciniki bisa ƙa'ida, yana ba da damar samun inganci mafi kyau, ƙarancin farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa, ya sa sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki suka sami goyon baya da amincewa ga Injin Yanke Dijital na HANHE, ƙwararrun ma'aikatan fasaha za su kasance masu goyon bayan ku da zuciya ɗaya. Muna maraba da ku da gaske don zuwa shafin yanar gizon mu da kasuwancinmu ku kawo mana tambayoyinku.
Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki bisa ga muradin matsayin abokin ciniki na ƙa'ida, ba da damar inganci mafi kyau, ƙarancin farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa, ya sami goyon baya da tabbaci ga sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan cinikiInjin Yanke Dijital na China, Bisa ga ka'idar gudanarwa ta "Managing Truely, Winning by Quality", muna ƙoƙarinmu don samar da kayayyaki da mafita masu kyau da sabis ga abokan cinikinmu. Muna fatan samun ci gaba tare da abokan cinikin cikin gida da na ƙasashen waje.
| DC-2516 | |
| Wurin aiki | 1600mm (Faɗin Y Axis)*2500mm (Tsawon X1, X2 Axis) |
| Teburin aiki | Teburin aiki na injin gyarawa |
| Hanyar gyara kayan | Tsarin tsotsar injin |
| Gudun Yankewa | 0-1,500mm/s (bisa ga kayan yankewa daban-daban) |
| Kauri na yankewa | ≤20mm |
| Daidaiton Yankewa | ≤0.1mm |
| Tsarin tuƙi | Motocin servo na Taiwan Delta da direbobi |
| Tsarin watsawa | Layin jagora mai layi mai murabba'i na Taiwan |
| Tsarin umarni | Tsarin da ya dace da HP-GL |
| Ikon famfon injin | 7.5 KW |
| Tsarin zane yana goyan bayan | PLT, DXF, AI, da sauransu. |
| Mai jituwa | CORELDRAW, PHOTOSHOP, AUTOCAD, TAJIMA, da sauransu. |
| Na'urar tsaro | Na'urori masu auna firikwensin infrared da na'urorin dakatar da gaggawa |
| Ƙarfin wutar lantarki na aiki | AC 220V/ 380V±10%, 50Hz/60Hz |
| Kunshin | Akwatin katako |
| Girman injin | 3150 x 2200 x 1350 mm |
| Girman Kunshin | 3250 x 2100 x 1120 mm |
| Cikakken nauyi | 1000KGS |
| Cikakken nauyi | 1100KGS |
Injin yanke kayan dijital na HANHE cikakken haɗin fasaha ne. Ana amfani da shi sosai don yanke kayan takarda, kamar kwali, takarda mai laushi, zumar takarda, da sauransu. Hakanan yana iya yanke fata, zare na gilashi, zare na carbon, yadi, sitika, fim, allon kumfa, allon acrylic, roba, kayan gasket, yadi na tufafi, kayan takalma, kayan jaka, kayan yadi marasa saka, kafet, soso, PU, EVA, XPE, PVC, PP, PE, PTFE, ETFE da kayan haɗin.
Wannan injin yanke dijital yana aiki tare da kwamfutarka ta hanyar kebul na Ethernet, zaku iya aika kowane siffa ta ƙira zuwa gare ta don manufar yankewa. Dangane da buƙatunku daban-daban, injin yanke dijital na SHANHE zai iya samun kayan aikin yankewa masu aiki da yawa, tsarin sanya CCD, na'urar haska bayanai da sauran kayan aiki masu inganci. Yana da sauƙi ga masu amfani su koya da aiki.
Injin yanke kayan dijital na SHANHE, bisa ga ƙa'idar gudanarwa ta "Sarrafa Gaskiya, Cin Nasara ta Inganci", muna ƙoƙarinmu don samar da kayayyaki da mafita masu kyau da sabis ga abokan cinikinmu. Muna fatan samun ci gaba tare da abokan cinikin cikin gida da na ƙasashen waje.