HMC-1080DE

Lokacin Gubar Gajere don Injin Yanke Dindindin Mai Zurfi na Atomatik

Takaitaccen Bayani:

Na'urar yanke mutu mai zurfin tan 650 ta atomatik ita ce sabuwar na'urar yanke mutu mai faɗi da aka yi wa lakabi da "SHANHE MACHINE" wadda aka ƙirƙira don yin ado da saman kwali mai launi, musamman don yin ado da tabo. Injin ya dace da aikin yanke mutu, aikin yin ado da kuma aikin yin ado da tabo.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka injin yanke kayan aiki na ɗan gajeren lokaci. Idan kuna sha'awar kusan kowace irin sabis da samfuranmu, da fatan za ku yi haƙuri da tuntuɓar mu. Mun shirya tsaf don amsa muku cikin awanni 24 jim kaɗan bayan karɓar ku a cikin buƙatarku kuma don gina fa'idodi da tsari na haɗin gwiwa ba tare da iyaka ba a cikin dogon lokaci.
A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga ci gaban ku.China Injin yanke kayan mutu mai zurfi na atomatikKasuwarmu ta kayanmu tana ƙaruwa sosai kowace shekara. Idan kuna sha'awar kowace mafita tamu ko kuna son tattauna wani tsari na musamman, ku tuna ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan. Muna fatan neman shawararku da odar ku.

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

HMC-1080DE
Matsakaicin girman takarda (mm) 1080(W) x 780(L)
Ƙaramin girman takarda (mm) 360(W) x 400(L)
Matsakaicin girman yankewa (mm) 1070(W) x 770(L)
Kauri na takarda (mm) 0.1-3 (kwali), ≯5 (allon da aka yi da roba)
Matsakaicin gudu (inji/awa) 7000
Daidaiton yanke mutu (mm) ±0.1
Kewayon Matsi (mm) 2
Matsakaicin matsin lamba (tan) 650
Ƙarfi (kw) 34.7
Tsawon ruwan wuka (mm) 23.8
Tsawon tarin takarda (mm) 1.6
Nauyi (kg) 19
Girman (mm) 6000(L) x 3705(W) x 2250(H)
Ƙimar 380V, 50Hz, Waya mai matakai 3, 4

BAYANI

A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka injin yanke kayan aiki na ɗan gajeren lokaci. Idan kuna sha'awar kusan kowace irin sabis da samfuranmu, da fatan za ku yi haƙuri da tuntuɓar mu. Mun shirya tsaf don amsa muku cikin awanni 24 jim kaɗan bayan karɓar ku a cikin buƙatarku kuma don gina fa'idodi da tsari na haɗin gwiwa ba tare da iyaka ba a cikin dogon lokaci.
Lokacin Gaggawa na Injin Yanke Kayan Aiki Mai Zurfi na Atomatik, Kasuwarmu ta kayanmu tana ƙaruwa sosai kowace shekara. Idan kuna sha'awar kowane mafita ko kuna son tattauna oda ta musamman, ku tuna ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan ƙirƙirar kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan. Muna fatan tambayarku da odar ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: