HBK-130

Títà Gbóná fún Ẹ̀rọ Laminating Káádì

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ẹ̀rọ ìfọṣọ HBK aládàáni tí a fi páálí ṣe ni ẹ̀rọ ìfọṣọ ààyò tí SHANHE MACHINE fi ń ṣe àwọ̀ páálí sí àwọ̀ páálí pẹ̀lú ìtòlẹ́sẹẹsẹ gíga, iyàrá gíga àti àwọn iṣẹ́ lílo tó ga. Ó wà fún àwọ̀ páálí, ìwé tí a fi bò àti páálí ìfọṣọ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Ìlànà tó péye ní iwájú àti ẹ̀yìn, òsì àti ọ̀tún ga gidigidi. Ọjà tó parí kò ní yípadà lẹ́yìn ìlànà náà, èyí tó mú kí ìlànà náà tẹ́jú fún ìlànà ìwé títẹ̀ ní ẹ̀gbẹ́ méjì, ìlànà láàrín ìwé tín-tín àti èyí tó nípọn, àti pẹ̀lú, ìlànà 3-ply sí 1-ply ọjà. Ó dára fún àpótí wáìnì, àpótí bàtà, àmì ìdè, àpótí nǹkan ìṣeré, àpótí ẹ̀bùn, àpótí ohun ọ̀ṣọ́ àti àpótí àwọn ọjà tó rọrùn jùlọ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn òṣìṣẹ́ wa sábà máa ń wà ní ẹ̀mí “ìlọsíwájú àti ìtayọlọ́lá nígbà gbogbo”, a sì ń lo àwọn ohun èlò tó dára, owó tí ó dára àti àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára lẹ́yìn títà, a máa ń gbìyànjú láti gba ìgbàgbọ́ gbogbo àwọn oníbàárà fún Títa Gbóná fún Ẹ̀rọ Laminating Cardboard. Ẹ kú àbọ̀ láti fi àpẹẹrẹ àti òrùka àwọ̀ yín ránṣẹ́ láti jẹ́ kí a ṣe é gẹ́gẹ́ bí ìlànà yín. Ẹ kú àbọ̀ ìbéèrè yín! Ẹ ń wá ọ̀nà láti kọ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú yín!
Àwọn òṣìṣẹ́ wa sábà máa ń wà ní ẹ̀mí “ìlọsíwájú àti ìtayọlọ́lá nígbà gbogbo”, a sì ń lo àwọn ohun èlò tó dára, owó tí ó dára àti àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára lẹ́yìn títà, a máa ń gbìyànjú láti gba ìgbàgbọ́ gbogbo àwọn oníbàárà wa.Ẹrọ Ṣiṣe Apoti Ounjẹ China ati Ẹrọ Ṣiṣe Apoti Apoti PackageLónìí, a ní ìfẹ́ àti òtítọ́ láti mú àwọn àìní àwọn oníbàárà wa kárí ayé ṣẹ pẹ̀lú dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun. A gba àwọn oníbàárà kárí ayé káàbọ̀ láti dá àjọṣepọ̀ ìṣòwò tó dúró ṣinṣin àti tó ṣe àǹfààní fún ara wọn sílẹ̀, láti ní ọjọ́ iwájú tó dára papọ̀.

ÌFÍHÀN ỌJÀ

ÌFÍKỌ́SÍLẸ̀

HBK-130
Ìwọ̀n Pẹ́ẹ̀pù Tó Pọ̀ Jùlọ (mm) 1280(W) x 1100(L)
Ìwọ̀n Ìwé Kéré (mm) 500(W) x 400(L)
Sisanra Àwo Orí (g/㎡) 128 – 800
Sisanra Iwe Isalẹ (g/㎡) 160 – 1100
Iyara Iṣiṣẹ Pupọ julọ (m/min) 148m/ìṣẹ́jú
Ìjáde tó pọ̀ jùlọ (pcs/hr) 9000 – 10000
Ìfaradà (mm) ±0.3
Agbára(kw) 17
Ìwúwo Ẹ̀rọ (kg) 8000
Iwọn Ẹrọ (mm) 12500(L) x 2050(W) x 2600(H)
Idiyele 380 V, 50 Hz

Àwọn Àlàyé

Àwọn òṣìṣẹ́ wa sábà máa ń wà ní ẹ̀mí “ìlọsíwájú àti ìtayọlọ́lá nígbà gbogbo”, a sì ń lo àwọn ohun èlò tó dára, owó tí ó dára àti àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára lẹ́yìn títà, a máa ń gbìyànjú láti gba ìgbàgbọ́ gbogbo àwọn oníbàárà fún Títa Gbóná fún Ẹ̀rọ Laminating Cardboard. Ẹ kú àbọ̀ láti fi àpẹẹrẹ àti òrùka àwọ̀ yín ránṣẹ́ láti jẹ́ kí a ṣe é gẹ́gẹ́ bí ìlànà yín. Ẹ kú àbọ̀ ìbéèrè yín! Ẹ ń wá ọ̀nà láti kọ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú yín!
Títà Gbóná fúnẸrọ Ṣiṣe Apoti Ounjẹ China ati Ẹrọ Ṣiṣe Apoti Apoti PackageLónìí, a ní ìfẹ́ àti òtítọ́ láti mú àwọn àìní àwọn oníbàárà wa kárí ayé ṣẹ pẹ̀lú dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun. A gba àwọn oníbàárà kárí ayé káàbọ̀ láti dá àjọṣepọ̀ ìṣòwò tó dúró ṣinṣin àti tó ṣe àǹfààní fún ara wọn sílẹ̀, láti ní ọjọ́ iwájú tó dára papọ̀.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: