Ẹrọ ifunni iwe laifọwọyi QSZ-2400

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ẹ̀rọ ìfúnni ní ìwé aládàáṣe jẹ́ ẹ̀rọ pàtàkì tí SHANHE MACHINE pèsè fún àwọn olùṣe àpótí onígun mẹ́rin. Ó wọ́pọ̀ fún onírúurú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé, ẹ̀rọ ìdènà fódà, ẹ̀rọ ìgé kúrú àti àwọn ẹ̀rọ mìíràn, èyí tí ó mú kí agbára ìṣẹ̀dá pọ̀ sí i láìsí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ọwọ́, tí ó sì ń mú kí iṣẹ́ aládàáṣe ṣiṣẹ́.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ìlànà ìpele

Àwòṣe

QSZ-2400

Iwọn Iwe ifunni ti o pọ julọ

1200x2400mm

Gíga Stack

1800mm

Ìwúwo Púpọ̀ jùlọ ti Ìdìpọ̀

1500kg

Nọ́mbà ìlà tí ń kó jọ pọ̀

ìlà kan ṣoṣo

Ipo Gbigbe Kaadi

gbígbé hydraulic sókè

Agbára yíyí fọ́ọ̀kì

awakọ hydraulic

Agbara gbigbe ibusun gbigbe petele

awakọ hydraulic

Agbara igbanu gbigbe

mọto hydraulic (ibudo fifa hydraulic ominira lati rii daju pe ifijiṣẹ dan)

• Awọn jia ẹ̀gbẹ́ àti iwájú, ìṣètò pneumatic, àtúnṣe oni-nọmba ti awọn jia ẹ̀gbẹ́.
• Ìṣíkiri ẹ̀rọ: Ẹ̀rọ náà fúnra rẹ̀ lè rìn padà sẹ́yìn, ẹ̀rọ náà sì lè yí padà láìfọwọ́sí nígbà tí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé bá pín sí méjì.
• Jẹ́ kí gíga páálí náà máa wà nílẹ̀ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́, fọ́ọ̀kì tí ń gbé páálí náà sì máa tì í sókè àti sísàlẹ̀ láìfọwọ́sí pẹ̀lú kọ́kọ́rọ́ kan.
• Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà lè bẹ̀rẹ̀ àti dúró láìfọwọ́sí gẹ́gẹ́ bí gíga àpótí ìfúnni ìwé ti ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà ti ga tó

Àwọn àǹfààní

• Dín owó kù, mú kí iṣẹ́ náà sunwọ̀n síi, dín ìfọ́kù kù: iṣẹ́ tí kò ní olùdarí, dín iye àwọn òṣìṣẹ́ kù, dín owó iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ kù dáadáa, dín agbára iṣẹ́ kù. Ó lè mú kí iyára náà sunwọ̀n síi, ó sì lè mú kí iṣẹ́ náà sunwọ̀n síi. Dín iye àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n bá kàn páálí náà kù lè dín ìbàjẹ́ tó bá páálí náà kù nípa lílo ọwọ́.

• Iṣẹ́ tó dúró ṣinṣin: Lílo ẹ̀rọ hydraulic méjì tó ti pẹ́ tó sì ti pẹ́, ìtẹ̀sí, ìdì, àti ìgbálẹ̀ jẹ́ sílíńdà hydraulic gíga àti kékeré láti pèsè agbára, ìjáde, ìdúró ṣinṣin àti tó lágbára; Gbigbe beliti conveyor nípa lílo mọ́tò hydraulic láti pèsè agbára, gba àyè kékeré, agbára ńlá, àti ìgbálẹ̀ tó dọ́gba.

• Iṣẹ́ tó rọrùn: bọ́tìnì àti ìbòjú ìfọwọ́kàn aláwòrán ènìyàn, ìṣàkóso PLC, ó rọrùn láti dá mọ̀ àti láti ṣiṣẹ́, àfihàn ipò iṣẹ́ ní àkókò gidi.

• Rọrùn láti lò: fífúnni ní ìwé pẹ̀lú lílo àwọn ètò ìṣiṣẹ́ ilẹ̀ olùlò, ó rọrùn láti lò, ó sì gbéṣẹ́.

• Ipò Iṣẹ́: Ó gba irú ìtúmọ̀ tí a fi ń fún ìwé ní ​​ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ó sì tún le lò ó fún fífún ìwé ní ​​ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láìfọwọ́sowọ́pọ̀.

Awọn alaye ẹrọ

A. Eto titẹ epo kekere ti o munadoko meji, agbara ti o duro ṣinṣin, oṣuwọn ikuna kekere.

B. Ẹ̀rọ ìwakọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ hydraulic àti ẹ̀rọ ìwakọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ hydraulic, tí ó dúró ṣinṣin, tí ó ní ààbò, tí ó rọrùn, tí ó sì ní ààbò àti tí ó gbéṣẹ́.

C. Fífi ọwọ́ kan iwájú àti ẹ̀gbẹ́ mú kí ó rọrùn láti to àwọn páálí náà.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: