QYF-110_120

QYF-110/120 Cikakken atomatik Mai Rufe Fim ɗin Pre-shafi

Takaitaccen Bayani:

Injin Laminating na QYF-110/120 mai cikakken atomatik wanda ba shi da manne an ƙera shi ne don laminating fim ɗin da aka riga aka shafa ko fim ɗin da ba shi da manne. Injin yana ba da damar haɗa iko kan ciyar da takarda, cire ƙura, lamination, yankewa, tattara takarda da zafin jiki.

Ana iya sarrafa tsarin wutar lantarki ta hanyar PLC ta hanyar amfani da allon taɓawa. Na'urar tana da babban matakin sarrafa kansa, sauƙin aiki da sauri, matsin lamba da daidaito, kuma tana da babban rabo na aiki-da-farashi wanda manyan da matsakaitan kamfanonin lamination suka fi so.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

QYF-110

Girman Takarda Mafi Girma (mm) 1080(W) x 960(L)
Girman Takarda Mafi Karanci (mm) 400(W) x 330(L)
Kauri Takarda (g/㎡) 128-450 (takarda ƙasa da 128g/㎡ tana buƙatar yankewa da hannu)
Manne Babu manne
Gudun Inji (m/min) 10-100
Saitin Rufewa (mm) 5-60
Fim BOPP/DABBOBI/METPET
Ƙarfi (kw) 30
Nauyi (kg) 5500
Girman (mm) 12400(L)x2200(W)x2180(H)

QYF-120

Girman Takarda Mafi Girma (mm) 1180(W) x 960(L)
Girman Takarda Mafi Karanci (mm) 400(W) x 330(L)
Kauri Takarda (g/㎡) 128-450 (takarda ƙasa da 128g/㎡ tana buƙatar yankewa da hannu)
Manne Babu manne
Gudun Inji (m/min) 10-100
Saitin Rufewa (mm) 5-60
Fim BOPP/DABBOBI/METPET
Ƙarfi (kw) 30
Nauyi (kg) 6000
Girman (mm) 12400(L)x2330(W)x2180(H)

BAYANI

1. Mai Ciyar da Takarda ta atomatik

Tsarin da aka tsara na ciyarwa yana ba da damar ciyar da takarda mai kauri da siriri. Amfani da na'urar canza saurin gudu mara matakai da kuma sarrafa lapping ta atomatik ya dace da ciyar da nau'ikan takarda daban-daban. Gano takarda ba tare da katsewa ba na teburin taimako yana inganta ingancin aikin injin.

Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-1
Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-2

2. Tsarin HMI

Allon taɓawa mai launi 7.5" yana da sauƙin aiki. Ta hanyar allon taɓawa, mai aiki zai iya duba yanayin aikin na'urar kuma ya shigar da girman da nisan da ke tsakanin takardar da za a sarrafa don cimma aikin atomatik na cikakken na'urar.

3. Na'urar Cire Kura (zaɓi ne)

Ana amfani da hanyar cire ƙura a matakai biyu, wato share ƙura da matsewa. Yayin da takarda ke kan bel ɗin jigilar kaya, ƙurar da ke samanta za ta tafi da ita ta hanyar birgima da layin goge gashi, ta cire ta fanka sannan ta birgima ta hanyar na'urar matsewa ta lantarki. Ta wannan hanyar, ana cire ƙurar da ke cikin takarda a bugu yadda ya kamata. Bugu da ƙari, ana iya jigilar takarda daidai ba tare da wani koma-baya ko wargajewa ba ta amfani da ƙaramin tsari da ƙirar bel ɗin jigilar kaya tare da ingantaccen tsotsar iska.

Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-3

4. Sashen da ya dace da latsawa

An sanya na'urar dumama babban firam ɗin da tsarin dumama mai na waje tare da mai sarrafa zafin jiki mai zaman kansa wanda ke sarrafa zafinsa don tabbatar da yanayin zafi iri ɗaya da na dindindin na lamination da kuma ingancin lamination mai kyau. Tsarin na'urorin laminating masu girma: Na'urar roba mai girma da aka yi da dumama da kuma ta latsawa tana tabbatar da daidaiton matsi, tana inganta haske da kuma cikakken tsarin lamination.

Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-5

5. Shaft ɗin Fim ɗin da ba a iya buɗewa ba

Yin birki da foda mai maganadisu yana kiyaye matsin lamba akai-akai. Shaft ɗin cire fim ɗin iska da na'urar ɗaukar kaya ta lantarki yana ba da damar ɗaukar fim ɗin cikin sauƙi da sauke shi da kuma daidaita wurin hutawa na fim ɗin.

6. Na'urar yankewa ta atomatik

Kan mai yankewa mai juyawa yana yanke takarda mai laminated. Tsarin aiki mai haɗe-haɗe na na'urar na iya daidaita saurinta ta atomatik dangane da saurin babban firam ɗin. Yana da sauƙin aiki kuma yana adana aiki. Ana iya zaɓar naɗewa ta atomatik don takarda ba tare da buƙatar yankewa kai tsaye ba.

Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-4
Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-7

7. Tarin Takarda ta atomatik (zaɓi ne)

Na'urar yankewa mai gefe uku ta iska mai amfani da iska tare da na'urar ƙirga takarda na iya aiki a yanayin da ba a katse ba. Don aiki ba tare da katsewa ba, tura lever zuwa wurin gyarawa, saukar da teburin tattara takarda, fitar da takarda ta amfani da keken hydraulic, canza sabon farantin tara sannan cire lever ɗin turawa.

8. Kamfanin PLC na asali da aka shigo da shi

Ana amfani da ingantaccen PLC da aka shigo da shi don sarrafa shirye-shiryen da'irar da kuma haɗakar ikon sarrafa wutar lantarki na dukkan na'urar. Ana iya daidaita girman lanƙwasa ta atomatik ta allon taɓawa ba tare da aiki da hannu ba don rage karkacewar lanƙwasa takarda. HMI yana nuna gudu, yanayin aiki da kurakurai don manufar dacewa da mai amfani.

Cikakken atomatik Tsarin Laminator na Fim ɗin Pre-shafi QYF-110-120-6

  • Na baya:
  • Na gaba: