Na 9 a cikin BUGA na ƙasar Sin - Laminator na Sabuwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa

Daga ranar 1 ga Nuwamba zuwa 4 ga Nuwamba, kamfanin Guangdong Shanhe Industrial Co., Ltd. ya fara aiki a karon farko a bikin All in Print China na 9 tare da injin laminating na zamani.

展会合照

An yi maraba da sabuwar fasahar Smart High Speed ​​​​Flute Laminator ta ƙarni na 3 a masana'antar, kuma basirarta da kuma fasahar zamani sun jawo hankalin ƙwararrun masu ziyara.
Fasaha mai kyau, kyakkyawan aiki, tsari mai kyau da kuma aiki mai sauri sun zama abin da wannan baje kolin ya mayar da hankali a kai, kuma abokan ciniki na cikin gida da na waje da yawa sun yaba da shi sosai. Umarni a nan take suna zuwa ta hanyar watsa shirye-shirye marasa iyaka.

200

Za a iya gani daga gwajin da aka yi a wurin cewa saurin samar da injin ya wuce guda 18000 a kowace awa. Tun daga ciyarwa mai sauri, mannewa, laminating, matsi zuwa flip flop stacking da kuma isar da shi ta atomatik, yana kammala aikin lamination gaba ɗaya sau ɗaya kawai, wanda hakan ke tabbatar da haɗakar aiki. Yana da fa'idodin ingantaccen aiki, tanadin makamashi da kuma adana aiki.

300

Wannan kayan aiki zai ƙara kuzari ga masana'antar, kuma zai taimaka wa ƙarin masana'antun marufi don haɓaka aikin bitar.
Shanhe Machine wani tsohon kamfani ne mai tarihi na shekaru 30, kyakkyawan suna da ƙarfi mai ƙarfi, wanda zai samar da garanti mai ƙarfi don samar da samfuran marufi.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-24-2023