QHZ-800

Gluer Mai Cikakken Sauri Mai Sauri na QHZ-800

Takaitaccen Bayani:

QHZ-800 shine sabon samfurin mu na gluer na babban fayil. Ainihin yana aiki ne ga akwatin kwalliya, akwatin magani, sauran akwatin kwali ko akwatin sarewa na N/E/F. Ya dace da ninki biyu, mai mannewa a gefe, ninki huɗu tare da makulli a ƙasa (akwatin kusurwa 4 da kusurwoyi 6 zaɓi ne).


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

QHZ-800

Nau'in kayan kwali 200-800gsm; takarda mai laushi Babu/Ba/Ba
Matsakaicin gudu (m/min) 350
Nauyi (T) 4
Ƙarfi (kw) 9

BAYANI

Raka'ar Ciyarwa

Daidaita bel ɗin da aka yi wa takarda daban yana sa bel ɗin canza kaya ya zama mafi sauƙi, mai sauƙin amfani, yana ƙara ingancin ciyar da takarda. Daidaita bel ɗin tare da baffle yana rage lokacin daidaitawa da musanya akwati.

Na'urar Naɗewa

Sassan naɗewa masu tsayi suna tabbatar da naɗe akwati da digiri 180 a layi na farko da digiri 135 a layi na biyu, domin buɗe akwatin cikin sauƙi yayin da ake ciyar da abu, sauyawa mai sassauƙa na sassan yana ba da babban sauƙi ga saitin kayan haɗi don sauran akwatunan ƙira.

Ƙofar Makulli

An saita dukkan kayan haɗin ɓangaren kulle-ƙasa a kan mai ɗaukar kaya, wanda ke rage lokacin kulle-ƙasa da sauyawa.

Na'urar Mannewa

Tankin man shafawa na sama yana ɗaukar tsarin tare da na'urorin mannewa guda biyu, daidaitaccen daidaitawa yana iya fitowa ta hanyar daidaitawa na gefen hagu da dama ko kuma juyewa da ƙasa. Saita da cire tankin man shafawa na ƙasa yana da kyau ga mai aiki don tsaftace dukkan sassan tankin.

Nadawa Naúrar

Tsarin da ya fi tsayi yana tabbatar da cewa bel ɗin naɗewa na hagu da dama zai iya tsara kowane nau'in kusurwoyi na kusurwa don yin gyare-gyare masu kyau, kuma ya dace da kayan aiki daban-daban da girman akwatuna daban-daban.

Na'urar Ra'ayi

Daidaita matsin lamba mai sauƙi ta hanyar dannawa sosai da ƙarfi yana inganta ingancin mannewa. An sanye shi da na'urar ƙirga injina don sauƙin ƙirgawa da rage farashin kulawa na dogon lokaci.

Sashen Fitarwa

Yin amfani da bel ɗin ciki mai tsayi da nauyi sosai yana tabbatar da ingancin kayayyakin da aka gama da kuma sauƙin daidaita matsin bel da kuma hanzarta aminci. Maɓallin yana tabbatar da tsaron aiki gaba ɗaya. Mai aiki zai iya daidaita saurin marufi daban-daban gwargwadon yadda yake so.

IRIN AKWATI

啊1

Akwatunan Madaidaiciya

C: 120 - 800

E: 60 - 800

L: 70 - 395

啊啊啊啊啊啊

Akwatunan Ƙasa na Kulle-kulle

C: 140 - 800

E: 60-700

L: 70-395

啊啊啊1

Akwatunan kusurwa 4

C: 280 - 800

E: 160 - 700

L: 30 - 150

啊啊啊啊1

Akwatunan kusurwa 6

C: 280 - 800

E: 200 - 700

L: 30 - 150


  • Na baya:
  • Na gaba: