QLF-110120

QLF-110/120 Injin Laminating Fim Mai Sauri Na Atomatik Mai Sauri

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da injin laminating na QLF-110/120 na atomatik don laminating fim ɗin a saman takardar bugawa (misali littafi, fosta, marufi na akwati mai launuka iri-iri, jaka, da sauransu). Tare da ƙaruwar wayar da kan jama'a game da muhalli, lamination na manne mai ya maye gurbinsa da manne mai ruwa-ruwa.

Sabuwar injinmu mai laminating na fim zai iya amfani da manne mai ruwa/mai, fim ɗin da ba manne ba ko fim ɗin zafi, injin ɗaya yana da amfani uku. Mutum ɗaya ne kawai zai iya sarrafa injin a cikin babban gudu. Ajiye wutar lantarki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

NUNA KAYAYYAKI

BAYANI

QLF-110

Girman Takarda Mafi Girma (mm) 1100(W) x 960(L) / 1100(W) x 1450(L)
Girman Takarda Mafi Karanci (mm) 380(W) x 260(L)
Kauri Takarda (g/㎡) 128-450 (takarda ƙasa da 105g/㎡ tana buƙatar yankewa da hannu)
Manne Man shafawa mai ruwa / Man shafawa mai mai / Babu manne
Gudun (m/min) 10-80 (mafi girman gudu zai iya kaiwa mita 100/min)
Saitin Rufewa (mm) 5-60
Fim BOPP / PET / fim ɗin ƙarfe / fim ɗin zafi (fim ɗin micron 12-18, mai sheƙi ko fim ɗin matt)
Ƙarfin Aiki (kw) 40
Girman Inji (mm) 10385(L) x 2200(W) x 2900(H)
Nauyin Inji (kg) 9000
Ƙimar Wutar Lantarki 380 V, 50 Hz, matakai 3, waya 4

QLF-120

Girman Takarda Mafi Girma (mm) 1200(W) x 1450(L)
Girman Takarda Mafi Karanci (mm) 380(W) x 260(L)
Kauri Takarda (g/㎡) 128-450 (takarda ƙasa da 105g/㎡ tana buƙatar yankewa da hannu)
Manne Man shafawa mai ruwa / Man shafawa mai mai / Babu manne
Gudun (m/min) 10-80 (mafi girman gudu zai iya kaiwa mita 100/min)
Saitin Rufewa (mm) 5-60
Fim BOPP / PET / fim ɗin ƙarfe / fim ɗin zafi (fim ɗin micron 12-18, mai sheƙi ko fim ɗin matt)
Ƙarfin Aiki (kw) 40
Girman Inji (mm) 11330(L) x 2300(W) x 2900(H)
Nauyin Inji (kg) 10000
Ƙimar Wutar Lantarki 380 V, 50 Hz, matakai 3, waya 4

FA'IDOJI

Mai ciyar da abinci mai sauri ba tare da shaft ba, ya dace da duk zanen bugawa, yana iya aiki daidai gwargwado a babban gudu.

Babban ƙirar nadi mai diamita (800mm), yi amfani da saman bututu mara sumul da aka shigo da shi tare da rufin chrome mai tauri, ƙara hasken fim ɗin, don haka inganta ingancin samfurin.

Yanayin dumama na lantarki: ƙimar amfani da zafi na iya kaiwa kashi 95%, don haka injin yana dumama sau biyu fiye da da, yana adana wutar lantarki da makamashi.

Tsarin bushewar makamashin zafi yana yaɗuwa, injin gaba ɗaya yana amfani da wutar lantarki 40kw/hr, yana adana ƙarin kuzari.

Ƙara inganci: sarrafa hankali, saurin samarwa har zuwa 100m/min.

Rage farashi: ƙirar ƙarfe mai rufi mai inganci, daidaitaccen sarrafa adadin murfin manne, adana manne da ƙara gudu.

BAYANI

Sashen Ciyar da Takarda

Mai ciyarwa mai saurin gudu (wanda aka mallaka da haƙƙin mallaka) yana amfani da tsarin sarrafawa mara shaft na servo, wanda ke sa ciyarwar takarda ta fi daidaito da kwanciyar hankali. Na'urar ciyar da takarda ta musamman ba tare da tsayawa ba tana tabbatar da ci gaba da samarwa ba tare da karya fim da kuma dakatar da manne ba.

QLF-110 12011
QLF-110 12012

Kariyar tabawa

Yana fahimtar ikon sarrafa na'urorin lantarki na mutum-inji. Tare da shekaru 30 na ƙwarewar masana'antu a cikin injin laminating na fim, SHANHE MACHINE ya inganta yanayin haɗin gwiwar mutum-inji sosai don biyan buƙatun sarrafawa masu sauƙi na mai aiki.

Aikin Ƙwaƙwalwar Oda

Za a adana adadin odar ƙarshe ta atomatik kuma a ƙirga, kuma za a iya kiran jimlar bayanan oda 16 don ƙididdiga.

Tsarin Sauka Gefen Kai-tsaye

Yi amfani da injin servo tare da tsarin sarrafawa don maye gurbin na'urar canjin saurin gargajiya ba tare da matakai ba, don haka daidaiton matsayin haɗuwa daidai yake, don biyan buƙatun "babu daidaiton haɗuwa" na kamfanonin bugawa.

Ma'aunin Gefe

Ma'aunin gefe yana amfani da tsarin sarrafa servo, bel ɗin synchronous da kuma tuƙin ƙafafun synchronous, don haka ciyar da takarda ya fi karko, ya fi daidaito kuma yana rage lalacewa.

QLF-110 12013
QLF-110 12014

Na'urar Naɗa Wuta Mai Tsaftacewa

Na'urar da ke dumama kayan aikin lamination tana amfani da na'urar ƙarfe (diamita: >800mm) da kuma na'urar ƙarfe mai laminating (diamita: 420mm). An yi wa saman na'urar ƙarfe mai laminating fenti da madubi don tabbatar da cewa fim ɗin ba zai yi karce ba yayin bushewa, isarwa da matsewa, kuma haske da faɗin sun fi yawa.

Tsarin Dumama Mai Lantarki na Waje

Hanyar dumama tana amfani da tsarin dumama lantarki na waje mai adana makamashi, wanda yake da sauri a dumama, mai karko kuma daidai a sarrafa zafin jiki, kuma an ajiye man da aka rufe da zafi a cikin abin naɗin don yin rarraba zafin daidai. Tsarin da ya dace na babban diamita na abin naɗin laminating na dumama lantarki da abin naɗin roba yana tabbatar da lokacin matsi da kuma saman matsi yayin aikin lamination mai sauri, don haka an tabbatar da matakin matsi, haske da mannewa na samfurin, don haka yana inganta sakamakon saman samfurin yadda ya kamata. Abin naɗin preheating na fim mai girma diamita yana tabbatar da ingantaccen aikin fim ɗin OPP ba tare da canzawa zuwa hagu ko dama ba.

Tsarin Busar da Fim

Tsarin busar da fim ɗin yana amfani da dumama da ƙafewar lantarki, kuma tsarin zagayawa na makamashin zafi na iya adana makamashin lantarki. Tsarin sarrafa zafin jiki na atomatik mai sauƙin aiki yana da sauƙin sarrafawa kuma yana da saurin dumama mai sauri, wanda zai iya sa fim ɗin OPP ya daɗe kuma ya bushe da sauri, kuma ya cimma kyakkyawan tasirin bushewa. Fa'idodin zafi mai yawa, rarrabawa mai faɗi da saurin amsawa mai sauri suna sa fim ɗin ba tare da canzawa ko raguwa ba. Ya dace da busar da manne mai tushen ruwa.

QLF-110 1203

Tsarin Na'urar Haɗa Mota

Ana sarrafa tsarin injin sarrafa ruwa ta atomatik ta hanyar shigar da ƙimar matsin lamba ta allon taɓawa, kuma PLC tana sarrafa haɓakar matsin lamba ta atomatik da raguwar matsin lamba. Gano ta atomatik na zubar da takarda da takardar da babu komai, da kuma rage matsin lamba ta atomatik yana magance matsalar asara mai yawa da ɓata lokaci saboda manne takarda a kan abin naɗin roba, don inganta ingantaccen samarwa sosai.

Tsarin Shafa Manne

Mai rufe manne yana amfani da tsarin rage gudu da kuma sarrafa tashin hankali na atomatik, don tabbatar da daidaiton ƙarar mannewa yadda ya kamata. Na'urar rufewa mai inganci tana tabbatar da ingantaccen tasirin shafi. Rukunin famfo guda biyu na manne na yau da kullun da tankin bakin ƙarfe waɗanda suka dace da manne mai amfani da ruwa da mai. Yana ɗaukaralkalamiNa'urar rufe fim ɗin umatic, wadda ke da fa'idodin kwanciyar hankali, gudu da sauƙin aiki. Shaft ɗin sassauta fim ɗin yana amfani da birki mai maganadisu don kiyaye tashin hankali mai ɗorewa. Na'urar musamman ta sanya fim ɗin a cikin iska tana tabbatar da matsewar fim ɗin lokacin da aka danna shi aka ɗaga shi, wanda hakan ke hana lalacewar birgima fim ɗin.

QLF-110 1204

Sashen manne yana da tsarin duba atomatik. Idan fim ɗin da ya karye da takarda da ta karye suka faru, zai yi ƙararrawa ta atomatik, ya rage gudu ya kuma tsaya, don hana takarda da fim ɗin su shiga cikin abin naɗawa, sannan ya magance matsalar tsaftacewa da kuma birgima.

QLF-110 1205

Tsarin kawar da na'urar sanyi mai sauri da makamashi mai adana makamashi

Yanke takarda ba abu ne mai sauƙi ba, amma ya fi dacewa da aiki mai kyau bayan an gama aikin.

Aikin Yankan Na'urar Billa Mai Tashi Ta atomatik

Yana amfani da na'urar roba mai kama da iska maimakon ƙirar farantin gogayya ta gargajiya, mai karko kuma mai dacewa. Ana iya cimma ƙarfin gogayya ne kawai ta hanyar daidaita matsin iska, don tabbatar da cewa fim ɗin ba shi da wutsiya ko siffa mai lanƙwasa.

QLF-110 1206
QLF-110 1207

Saurin Yankewa Ya Gane Haɗin Injin Gabaɗaya

Ana iya saita tsawon yankewa bisa ga girman takarda. Tsarin haɗin na'urar yana sa babban injin ya hanzarta kuma ya rage gudu. Kan abin yankawa yana ƙaruwa ta atomatik kuma yana raguwa tare ba tare da daidaita shi da hannu ba, wanda ke rage yawan yankan.

Nau'in Faifai Mai Yanke Ruwan Rotary

Mai riƙe kayan aikin juyawa yana da rukunoni 6 na ruwan wukake, waɗanda za a iya daidaita su da kyau kuma a sarrafa su, kuma suna da sauƙin aiki. Lokacin daidaitawa, yana hulɗa da abin naɗin matsi, gwargwadon girman takardar don cimma ikon sarrafa gudu kyauta.

Wuka Mai Tashi (zaɓi ne):

Ya dace da tsarin yanke fim daban-daban.

Wuka mai tashi (zaɓi ne)
QLF-110 1209

Tsarin Takarda Mai Ci Gaba

Dandalin tattara takardu yana amfani da ƙaƙƙarfan ƙirar tsotsar iska mai ƙanƙanta, babu buƙatar daidaita tayoyin matsi ko sandar matsi, don haka aikin ya fi sauƙi, tsarin isar da takarda ya fi karko. Tare da ƙafafun rage tasirin biyu, rage lalacewar tasirin takarda yadda ya kamata. Tsarin busawa ƙasa yana magance matsalolin wahalar tara takarda mai siriri da takarda mai matakin C yadda ya kamata. Tara takarda yana da santsi kuma yana da tsari. Injin yana da allon madauri mai gefe uku, yana iya rage gudu ta atomatik lokacin da ya haɗu da takarda mai datti, kuma yana iya kawar da aika takardu biyu.

Takardar Takarda Mai Mota

An sanye shi da aikin tara takardu na injina ba tare da tsayawa ba. An ƙara tsayin tara takardu: 1100mm. Lokacin da tarin takardu ya cika, dandamalin tattara takardu zai fito ta atomatik, wanda zai maye gurbin cika allon katako na gargajiya da hannu, don rage ƙarfin aiki.

Injin zai rage gudu ta atomatik lokacin da ɓangaren tara takardu ya canza allon ta atomatik. Ba tare da tsayawa ba aikin tattara takardu ta atomatik, don haka allon canza kaya ya fi karko da tsafta.

QLF-110 12010

  • Na baya:
  • Na gaba: