Barka da zuwa SHANHE
Ƙwararrun masana'antun kayan aiki masu inganci da fasaha na post-press.
Tare da kayan aiki na ƙwararru, cikakken layin samarwa, ƙarin ƙwararrun masu fasaha na taro.
An kafa a cikin
Wurin da aka gina
Kwarewa mai yawa a fannin postpress
Zuba jari a cikin sabon aiki

HBF-3 shine samfurinmu na ƙarni na uku na laminator mai saurin busawa. Matsakaicin gudu shine mita 200/minti, wanda ke ƙara yawan aikin samarwa.

Duk tsarin injin yana aiwatar da aikin lamination ta atomatik, jigilar flip flop da isar da kaya.

Fa'idodin wannan injin ɗin yin tambari mai zafi sune babban saurin samarwa, babban daidaito da kuma matsin lamba mai ƙarfi/matsin yankewa.

Amfaninsa: saurin samarwa mai yawa, daidaito mai yawa, matsin lamba mai yawa na yankewa, ingantaccen aikin cirewa.

Tsarin amfani biyu ne wanda zai iya yin aikin embossing mai zurfi, da kuma aikin yanke mutu, wanda hakan ke ƙara ingancin samar da kamfanonin marufi.

Ana amfani da wannan laminator na fim don yin laminating fim a saman takardu da aka buga ko masu launi, wanda ke ba da damar takarda ta kasance mai hana ruwa, mai hana danshi da kuma hana lalacewa.

Injin ya dace da nadawa da manne akwatin mai ninki 2/4, akwatin ƙasa na kullewa da akwatin kusurwa 4/6, da sauransu.

Wannan samfurin yin fenti da kuma yin kalanda ta yanar gizo mai sauri, yana adana tsari ɗaya, yana adana wutar lantarki da aiki.

Wannan laminator ɗin kwali an yi shi ne don laminating kwali zuwa kwali tare da matsakaicin gudu daga guda 9000-10000 a kowace awa.

Yana shafa fenti na UV a saman takarda don ƙara juriyar saman daga ruwa, danshi, gogewa da tsatsa da kuma ƙara hasken kayayyakin bugawa.
























MASHIN SHANHE
Tare da haƙƙin shigo da kaya da fitarwa mai zaman kansa. An yi nasarar sayar da na'urar SHANHE a duk faɗin duniya ta hanyar tallan kanta.
Tana da ƙungiyar sufuri masu ƙwarewa. HANHE MACHINE ta fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ƙasashen waje daga Shantou, Shanghai, Tianjin, Shenzhen da sauran tashoshin jiragen ruwa.
Tare da haƙƙin shigo da kaya da fitarwa mai zaman kansa. An yi nasarar sayar da na'urar SHANHE a duk faɗin duniya ta hanyar tallan kanta.
Tana da ƙungiyar sufuri masu ƙwarewa. HANHE MACHINE ta fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ƙasashen waje daga Shantou, Shanghai, Tianjin, Shenzhen da sauran tashoshin jiragen ruwa.

Alamar mallakar kanta da kuma alamar da ke ƙara samun kuɗaɗen shiga daga ƙasashen waje suna da ɓangarori biyu. Abokin cinikin fitarwa yana cikin masana'antar bugawa, marufi, kwali, da kayayyakin takarda, kuma kasuwar ƙasashen waje tana ci gaba da faɗaɗa.

Samar da shawarwari kan wurin da za a yi amfani da na'ura wajen tsara wurin, gwajin aiki da kuma ayyukan dubawa.

Tsawon shekaru 30, SHANHE MACHINE ta mayar da hankali kan bincike da haɓaka kayan aiki masu wayo da kuma na ɗan adam bayan an fara aiki.

Ƙungiyar ƙwararrunmu za ta je ta shigar da kuma gwada na'urarka, kuma za ta ba da horo kyauta kan aikin kayan aiki da kuma kulawa akai-akai.

A lokacin garantin na'urar, za a bayar da sassan da suka lalace saboda matsalar inganci kyauta.

Samar da ayyuka masu zurfi masu amfani: sabunta injina da inganta aiki.

Kulawa daga nesa da kuma gano kurakurai, yana ba da ayyukan koyar da bidiyo daga nesa.

Idan abokan ciniki suka sayi injina, za mu aika musu da kayan da za su iya amfani da su kyauta a matsayin kayan gyara.

Bayar da taimako wajen sarrafa harkokin inshora da kuma rakiyar injinan abokan ciniki.